  • Tủ rack 10U UNR N10U-D500 cửa lưới hàng chuẩn (có bánh xe) - 1
  • Tủ rack 10U UNR N10U-D500 cửa lưới hàng chuẩn (có bánh xe) - 2
  • Tủ rack 10U UNR N10U-D500 cửa lưới hàng chuẩn (có bánh xe) - 3
  • Tủ rack 10U UNR N10U-D500 cửa lưới hàng chuẩn (có bánh xe) - 4
  • Tủ rack 10U UNR N10U-D500 cửa lưới hàng chuẩn (có bánh xe) - 5
  • Tủ rack 10U UNR N10U-D500 cửa lưới hàng chuẩn (có bánh xe) - 6
  • Tủ rack 10U UNR N10U-D500 cửa lưới hàng chuẩn (có bánh xe) - 7
Tủ rack 10U UNR N10U-D500 cửa lưới hàng chuẩn (có bánh xe)
Đánh giá:
(Chưa có đánh giá)
Tiêu chuẩn: RACK 19""DIN 41494, IEC 297, EIA RS-310, EIA-310-D
Kích thước: 625 x 550 x 500 mm
Tải trọng: 350kg
Phụ kiện: Ổ điện cấp nguồn 3 chấu đa năng, bộ ốc cài bắt thiết bị, 1 quạt tản nhiệt 20W
Bảo hành: 12 tháng
Mã sản phẩm: UNR N10U-D500
Hãng sản xuất: UNIRACK
Kích thước: TỦ RACK 10U
TAG: Tủ mạng 10U, Tủ rack để bàn,
Yêu cầu gọi lại
  • GỬI
Chi tiết về tủ mạng 10U UNR N10U-D500 cửa lưới hàng chuẩn
Thuộc phân khúc tủ rack cỡ nhỏ, sở hữu kích thước 625 x 550 x 500mm và vẫn được hình thành kết cấu khung hàn liền chắc chắn. Tuy nhiên ở một góc cạnh khác có chúng tôi đã có những thay đổi ở thiết kế nhằm mang tới sự tiện lợi và tăng thêm phần tính thẩm mỹ.
Bên trong tủ rack 10U D500 cửa lưới
Phần nóc và cửa được cân bằng bởi chốt lò xo
Logo hãng được in nổi
Logo hãng được in nổi
Khóa lẫy bật nhỏ trên cánh cửa tủ rack 10U D500
Tôn của tủ vẫn là tôn tấm nhưng dày hơn (1,2mm) không tạo ra sự nặng nề nhưng lại mang tới sự chắc chắn giúp bạn có thể yên tâm sử dụng mà không cần lo ngại trước các tác động mạnh.
Bản vẽ tủ rack 10U D500
Bản vẽ tủ rack 10U D500
Thông số kỹ thuật chi tiết của tủ rack 10U D500 cửa lưới
Thuộc tính
Mô tả chi tiết thuộc tính
Hãng
UNIRACK
Tên sản phẩm
Tủ rack 10U D500 cửa lưới
Mã tủ Rack
UNR N10U-D500
Tiêu chuẩn
RACK 19""DIN 41494, IEC 297, EIA RS-310, EIA-310-D
Kích thước
625 x 550 x 500 mm
Tải trọng
350kg
Vật liệu
Thép tấm dầy 1,2mm chống gỉ, toàn bộ tủ được phủ sơn tĩnh điện
Đáy và Nóc
Hàn liền khung, dày 1,5mm và được thiết kế theo mẫu mới
Hệ thống tản nhiệt
Trang bị 1 quạt tản nhiệt 120mm, công xuất 20W/220VAC (kèm 1 vị trí có thể lắp ở cửa sau)
Hệ thống cửa
1 cửa mở trước, 1 cửa sau dạng cửa lưới có khóa lẫy bằng kim loại
Hệ thống thanh tiêu chuẩn và đáy tủ
Thanh tiêu chuẩn đánh số chịu lực cao, thép 1,5mm
Phụ kiện
Ổ điện cấp nguồn 3 chấu đa năng, bộ ốc cài bắt thiết bị, 1 quạt tản nhiệt 20W