UNIRACK là đơn vị đầu tiên đi đầu và thành công trong việc nghiên cứu sản xuất ra các dòng sản phẩm tủ rack với chất lượng cao, sở hữu thiết kế khác biệt so với những đơn vị khác trên thị trường Việt Nam hiện nay. Và sản phẩm cabinet từ thương hiệu này mà chúng tôi muốn giới thiệu đến quý khách hàng dưới đây chính là tủ rack 19 inch 20U UNR-20UD800 mẫu mới
Tủ rack vẫn được trang bị đầy đủ các phụ kiện và các chi tiết như phiên bản trước, thanh tiêu chuẩn đánh số vẫn sở hữu độ dày 1,5mm rất cứng cáp và còn được đánh số thứ tự theo kích thước một cách rõ nét nên không chỉ tăng tải trọng của tủ mà còn giúp cho các kỹ sư dễ dàng thi công lắp đặt thiết bị hơn.
Thuộc tính |
Mô tả chi tiết thuộc tính |
Tên sản phẩm |
Tủ rack 20U D800 2 cửa lưới |
Mã sản phẩm |
UNR-20UD800 |
Hãng |
Kích thước |
1120 x 600 x 800 |
Màu sắc |
Trắng/Đen |
Loại |
2 cửa lưới |
Tải trọng |
400kg |
Vật liệu |
Thép tấm dầy 1,2mm |
Loại sơn |
Sơn tĩnh điện chống han gỉ |
Tiêu chuẩn |
Thiết kế theo chuẩn 19" DIN 41494, IEC 297, EIA RS-310, EIA-310-D |
Hệ thống tản nhiệt |
Trang bị 2 quạt tản nhiệt 120mm, công xuất 20W/220VAC, có thể lắp thêm 2 quạt gió |
Hệ thống cửa |
2 cửa lưới trước sau, 2 cửa hông |
Hệ thống thanh tiêu chuẩn |
Thanh tiêu chuẩn chịu lực cao, thép 2mm |
Kết cấu khung |
Quy cách tủ đứng, cửa lưới, tủ được thiết kế 2 khung chịu lực 6 thanh giằng đỡ khung |
Hệ thống bánh xe |
2 vòng bi có khóa và chân tăng chịu lực |
Phụ kiện |
Thanh cấp nguồn 6 chấu đa năng chuẩn rack 19", bộ ốc cài bắt thiết bị, thanh quản lý cáp dọc |